โครงการพัฒนาศักยภาพ นักการตลาดรุ่นใหม่ประจำปีการศึกษา 2554 (Train the Marketer) |
ตามที่ทางสาขาวิชาการตลาดคณะบริหารธุรกิจได้จัดโครงการพัฒนาศักยภาพ นักการตลาดรุ่นใหม่ ประจำปีการศึกษา 2554 (Train the Marketer) ขึ้นในวันอาทิตย์ ที่ 12กุมภาพันธ์2555 ที่ผ่านมาโดยได้เชิญคุณธนินท์รัฐ ภักดีภิญโญทวี
ผู้จัดการทั่วไป ศุนย์การค้า เซ็นทรัลพลาซา อุดรธานี มาเป็นวิทยากรบรรยายพิเศษในหัวข้อ "กลยุทธ์การปรับตัวของธุรกิจเพื่อสร้างโอกาสในการก้าวสู่ AEC" |
โดยโครงการนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักศึกษาปัจจุบันได้รับความรู้จากผู้เชี่ยวชาญโดยตรงและพัฒนาศิษย์เก่าเกี่ยวกับกลยุทธ์การตลาดที่ทันสมัยทั้งนี้มีนักศึกษา
ที่เป็นศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบันของสาขาวิชาการตลาดเข้าร่วมฟังการบรรยายที่ห้องประชุม 244 ทั้งสิน 50 คน |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/1.JPG) |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/2.JPG) |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/3.JPG) |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/4.JPG) |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/5.JPG) |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/6.JPG) |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/7.JPG) |
![](https://www.stu.ac.th/images/column_1329476369/8.JPG) |